Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nice to join with U

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Bang
Phụ việc
Phụ việc
Bang

Nice to join with U Empty
Bài gửiTiêu đề: Nice to join with U   Nice to join with U Icon_minitimeWed Jun 13, 2007 6:36 pm

Chao` mug` tat ca cac ban.. cheers (Ý wen! nhiễm MC tongue )
Xin chao` tat ca cac ban 49clc de~ thuong!!! ^_~
Tớ là letterdieu87 - năm thứ 3 "Phờ tu" cat
Một chút về bản thân nha Razz tính tình vui vẻ, dễ hoà đồng,và rứt hay cười nữa ne` Razz ...sở thik thì tớ có nhìu nhìu lem' ah..nen hok the ke het duoc, nhung cug~ giong bao teenagers khác tớ yeu thik ca nhạc:pop, rock,rap,hiphop,dance...tớ đều thik ah, và hơn cả! Dancing là niem dam me của tớ nha Wink
Truoc khi join 4 room tớ là ban của Dung~ Say nè, của Tung` Trym ne`...và gia nhap 49clc hi vong se~ duoc lam ban cua tat ca moi nguoi!!! cheers

Mot dieu` nho nho? nhung ko kem fan long trọng nha Razz ban đồng môn của tớ toàn 86 ah, hihi nên các ấy cứ gọi tớ là bạn hay...là "Bang" cug~ duoc!(tớ hok sợ già nha! geek )

Rứt mong nhan duoc su chao don nong nhiet cua cac ban!^_~
Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
xuanhuy
Thành viên cần cù
Thành viên cần cù
xuanhuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Nice to join with U   Nice to join with U Icon_minitimeWed Jun 13, 2007 11:15 pm

oa. Vui mừng quá. Thế là diễn đàn mình có hai thành viên không phải là boy rùi. Vui quá. Rất vui được làm quen với bạn. nhưng mà trong diễn đàn lớp tớ thì sinh sau là phải làm em. Quy định này vừa nhằm mục đích đảm bảo tôn ti trật tự cũng là đảm bảo tính công bằng cho các ban. Nghe nói thì bạn sinh năm 87 nên chắc có thể được làm em rồi. Chúc mừng, chúc mừng,.... :
heart:
I love you
http://xuanhuychatluongcao.googlepages.com
alpha
Admin
Admin
alpha

Nam Tổng số bài gửi : 243
Emploi : Thất nghiệp dài hạn
Loisirs : intetnet

Bài gửiTiêu đề: Re: Nice to join with U   Nice to join with U Icon_minitimeThu Jun 14, 2007 6:56 am

mong rằng càng ngày sẽ càng nhiều thành viên fem cho 4rum luôn tươi vui.

Chào " bang ".

cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers

(cho hỏi tí "phờ tu" là cái j dậy) Very Happy Very Happy
https://49clc.forumvi.com/index.htm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nice to join with U   Nice to join with U Icon_minitime

Nice to join with U
Trang 1 trong tổng số 1 trang