Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalliGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Matlab.... Free... Đi picnic...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ocbieu
Thành viên cần cù
Thành viên cần cù
ocbieu

Nam Tổng số bài gửi : 80
Emploi : Ingénieur de construction
Loisirs : Football no1

Matlab.... Free... Đi picnic... Empty
Bài gửiTiêu đề: Matlab.... Free... Đi picnic...   Matlab.... Free... Đi picnic... Icon_minitimeSun Jun 17, 2007 11:42 am

Matlab... rabbit Chỉ nốt môn này thôi là anh em 49clc sẽ được free. Dù trước mắt vẫn còn đợt thực tập nữa nhưng đó chỉ là cái cớ để anh em mình tụ tập "trao đổi kinh nghiệm" uống bia thôi, đúng ko? Surprised Riêng với cá nhân tôi, kì vừa rồi vẫn là 1 kì..., biết nói thế nào nhỉ? chẳng có gì khác so với các kì trước. geek (được cái là kì này mình ko trượt tiếng Pháp I love you ). Nốt ngày mai thôi là chúng ta sẽ được thoải mái. Có 1 số ý kiến cho rằng "tại sao chúng ta ko tổ chức 1 chuyến dã ngoại bằng xe máy nhỉ?". Cái đó thì anh em yên tâm, ngày nào ocbieu còn là "le chef" thì ngày đó mọi yêu cầu về vui chơi giải trí của anh em sẽ được accept. Hehe.. Tôi muốn thông báo với anh em 1 chút vào ngày mai, khi chúng ta thi xong, hi vọng mọi người nhất trí với ý kiến của tôi. Chúng ta sẽ tổ chức 1 chuyến picnic (càng sớm càng tốt, trong tuần tới là tốt nhất) để anh em được xả hơi sau kì thi khắc nghiệt, và để anh em 49clc thân nhau hơn, hiểu nhau hơn. Ok? Ngày mai thi xong mọi người ở lại để bàn bạc nhe! Merci beaucoup! Chúc anh em thi tốt và đạt kết quả cao! Bon travail!!!! lol!
http://360.yahoo.com
L'Azur
Admin
Admin
L'Azur

Nam Tổng số bài gửi : 213
Emploi : Ingénieur de Génie Civil
Loisirs : Internet

Matlab.... Free... Đi picnic... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Matlab.... Free... Đi picnic...   Matlab.... Free... Đi picnic... Icon_minitimeSun Jun 17, 2007 12:43 pm

Có một vấn đề nhỏ là hiện nay số xe máy của lớp mình còn ít, liệu có đủ đáp ứng nhu cầu đi lại cho tất cả mọi người không? Hay là ta đi picnic bằng ... xe buýt, những ai có xe máy sẽ nhận nhiệm vụ vận chuyển đồ đạc.
http://bluesky21986.googlepages.com

Matlab.... Free... Đi picnic...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo đổi lịch thi Matlab
» Đề thi Matlab (rat huu ich)
» Đổi lịch thi môn Matlab
» Matlab Toan Tap
» Tài liệu luyện thi Matlab